Chi bộ trực thuộc

TT

CHI BỘ DANH SÁCH CẤP ỦY

ĐƠN VỊ PHỤ TRÁCH

1.

Phòng ban 1 BT: Đ/c Huỳnh Công Danh
  • Phòng Tổ chức
  • Phòng Hành chính
  • Phòng Kế hoạch – Tài chính
  • Phòng Cơ sở vật chất

2.

Phòng ban 2 BT: Đ/c Ngô Hồng Điệp
  • Phòng Đào tạo Đại học
  • Phòng Đào tạo Sau Đại học
  • Phòng Đảm bảo chất lượng
  • Phòng Công tác Sinh viên

3.

Phòng ban 3 BT: Đ/c Trần Văn Trung
  • Phòng Khoa học
  • Phòng Hợp tác quốc tế
  • Phòng Thanh tra
  • Ban Biên dịch
  • Trang thông tin điện tử
  • Tạp chí Đại học Thủ Dầu Một
  • Trạm Y tế

4.

Các Trung tâm BT: Đ/c Võ Thị Cẩm Vân
  • Trung tâm Tuyển sinh
  • Trung tâm Thị trường Lao động
  • Trung tâm Thông tin – Thư viện
  • Trung tâm Công nghệ Thông tin
  • Trung tâm Ngoại ngữ
  • Trung tâm Giáo dục thường xuyên
  • Trung tâm Nghiên cứu – Thực nghiệm
  • Trung tâm Phát triển Công tác xã hội

5.

Trung tâm Lý luận chính trị BT: Đ/c Phan Thanh Bằng

Trung tâm Lý luận chính trị

6.

Trung tâm Giáo dục thể chất – Quốc phòng an ninh BT: Đ/c Trương Văn Ân

Trung tâm Giáo dục thể chất – Quốc phòng an ninh

7.

Các Viện BT: Đ/c Lương Thy Cân
  • Viện Phát triển Khoa học và Công nghệ
  • Viện Đông Nam Bộ học
  • Việt Phát triển chất lượng giáo dục

8.

Khoa Ngữ văn BT: Đ/c Lê Thị Kim Út

PBT: Đ/c Hồ Văn Tuyên

 Khoa Ngữ văn

9.

Khoa Sử BT: Đ/c Lê Quang Hậu

PBT: Đ/c Nguyễn Văn Linh

CUV: Đ/c Nguyễn Văn Thủy

 Khoa Sử

10.

Khoa Sư phạm BT: Đ/c Võ Thị Ngọc Trâm

 Khoa Sư phạm

11.

Khoa Kinh tế BT: Đ/c Đỗ Thị Ý Nhi

PBT: Đ/c Lê Đình Phú

CUV: Đ/c Bùi Thị Trúc Quy

 Khoa Kinh tế

12.

Khoa Khoa học Tự nhiên BT: Đ/c Võ Viết Trí

PBT: Đ/c Mai Văn Dũng

CUV: Đ/c Trần Thanh Phong

 Khoa Khoa học Tự nhiên

13.

Khoa Ngoại ngữ BT: Đ/c Nguyễn Ánh Ngọc

PBT: Đ/c Nguyễn Thị Phước Bình

  • Khoa Ngoại ngữ
  • Khoa Ngôn ngữ Trung Quốc

14.

Khoa Công nghệ Thông tin – Điện-Điện tử BT: Đ/c Nguyễn Thị Ánh Tuyết

Khoa Công nghệ Thông tin – Điện-Điện tử

15.

Khoa Tài nguyên Môi trường BT: Đ/c Đoàn Ngọc Như Tâm

PBT: Đ/c Đặng Trung Thành

  • Khoa Tài nguyên Môi trường
  • Khoa Công nghệ sinh học

16.

Khoa Kiến trúc – Xây dựng BT: Đ/c Lê Thành Trung

 Khoa Kiến trúc – Xây dựng

 17. Khoa Khoa học quản lý BT: Đ/c Nguyễn Đức Lộc
  • Khoa Khoa học quản lý
  • Khoa Công tác xã hội

18.

Khoa Hành chính – Luật BT: Đ/c Trương Thế Minh

Khoa Hành chính – Luật

19.

Sinh viên BT: Đ/c Ngô Thị Kiều Oanh

Sinh viên ở các Khoa